Nơi sẻ chia khoảng khắc yêu thương
Chào mừng bạn đến với "smile.huhohi.com"
=> Click "Đăng nhập": để nhập vào Forum
=> Click "Đăng kí": để trở thành Member của Forum
=> Click "Do Not Display Again": để hệ thống này không hiện nữa
*Khách ghé thăm chỉ có thể xem toàn bộ tựa đề bài viết trong Forum.
*Bạn là "New Members". Xin ghé sang phần "Hướng dẫn sử dụng" để tìm hiểu thêm các chức năng của Forum
Chào mừng bạn đến với "smile.huhohi.com"
=> Click "Đăng nhập": để nhập vào Forum
=> Click "Đăng kí": để trở thành Member của Forum
=> Click "Do Not Display Again": để hệ thống này không hiện nữa
*Khách ghé thăm chỉ có thể xem toàn bộ tựa đề bài viết trong Forum.
*Bạn là "New Members". Xin ghé sang phần "Hướng dẫn sử dụng" để tìm hiểu thêm các chức năng của Forum

Hãy Nói Theo Cách Của Bạn

Các click vào Index để vào trang chủ nha.
:: Forum 4ALL - Mái Nhà Tình Bạn ::
  • Music

FBA-4Forum - Mái Nhà Tình Bạn
Chào mừng các bạn đến với Forum Smile - Mái Nhà Tình Bạn.
Mái Nhà Tình Bạn ra đời với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ
cùng nhau học hỏi, thư giãn và chia sẻ mọi nỗi buồn vui trong cuộc sống,
là nơi tình bạn được vinh danh, cho dù đó chỉ là những con người ảo
nhưng ẩn bên trong là những trái tim đầy ấp chân tình và niềm tin yêu đáng quý.

Chúc các bạn luôn hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
Chú ý
» Hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể xem toàn bộ nội dung các chuyên mục.
» Yêu cầu viết tiêu để cụ thể rõ ràng. Không sử dụng ngôn từ thiếu văn hóa trên diễn đàn.

Gửi bài mớiTrả lời chủ đề này
Mon Nov 21, 2011 7:37 pm

Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_06
Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_01Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_02_newsĐừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_03
Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_04_newb0y_9x_v0tjnh91Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_06_news
Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_07Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_08_newsĐừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Bgavatar_09
smil.huhohi.com - Thành viên: b0y_9x_v0tjnh91
Chức vụ đang làm:
Tước hiệuJunior Member

Junior Member
Thông Tin b0y_9x_v0tjnh91

Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Vide

Bài gửiTiêu đề: Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh

Chủ Đề: Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh
-------------------------------------------------------------------------

Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh TrentraiĐừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Trenphai

Người ta cần sự dũng cảm để sống vì tình yêu và cho tình yêu.
Sống thật với lòng mình, với những điều thiêng liêng mà có lúc bên ngoài không ai hiểu được, lắm khi là một thử thách không thể vượt qua của nhiều người. Rồi họ tạm nhẹ nhàng đó, nhưng rồi họ đau khổ dài lâu. Đừng bao giờ phản bội bản thân mình, vì khi bạn đánh mất chính bạn, bạn sẽ không còn gì cả. Nhưng vẫn cần sự khôn ngoan, tỉnh trí và minh triết! Đôi khi con người tìm thấy sự hạnh phúc trong cô đơn, một hạnh phúc rất thật, sâu thẳm nhưng có lúc không có người chia sẻ.
Mọi tình yêu đều thách đấu với lòng quả cảm, sự kiên trì, và trí khôn ngoan của chúng ta. Thử nghĩ tình mẫu tử, tình phụ tử cũng trải qua khó khăn như thế nào để đứa con và bố mẹ hiểu thấu được nhau. Tình yêu trai gái, rồi chồng vợ cũng bị đặt vào tình trạng “nguy biến” không biết bao lần cho đến khi hai bên thật sự thuộc về nhau. Có nhiều tình bạn cũng đứng trước vô vàn thử thách, tưởng chừng gãy đổ (như chuyện Lưu Bình - Dương Lễ), nhưng rồi lại sum họp. Nhiều tình yêu đức tin cũng “nằm gai nếm mật”. Đừng để như thiếu phụ Nam Xương đau khổ trẫm mình tự vẫn vì thiếu...khôn ngoan. Khi ta làm mọi việc vì tình yêu, vì mục đích cao đẹp, trong sự tỉnh táo và sáng suốt, mọi phương tiện đều được biện minh.
Quách Tuấn Khanh
Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh DuoitraiĐừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnh Duoiphai

Chữ ký của b0y_9x_v0tjnh91

Đừng cầu mong cuộc sống dễ dàng, hãy cầu mong cho mình thêm sức mạnhXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang